Author: d***3
Date:
Review: Received haven't used hope it does the job as it says. come with cotton swabs/ applicator to apply get.
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Price: 53.000₫
| Function | Remove Tooth Stains |
| Color | Baby Blue |
| Type | Teeth Whitening Strips |
| Chiều dài | 7.9 cm |
| Chiều rộng | 4.2 cm |
| Chiều cao | 2.6 cm |
| Dung tích ròng | 10 ml |
| SKU | sb2306107317710213 |
Author: d***3
Date:
Review: Received haven't used hope it does the job as it says. come with cotton swabs/ applicator to apply get.
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: g***c
Date:
Review: Todavía no lo pruebo pero llegó bien empacado y en la fecha prometida junto con otras cosas que compré
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: g***2
Date:
Review: nir not yet try. but seems good.....
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Author: a***9
Date:
Review: جمييييييييييييل
Màu sắc: Màu xanh nhạt
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm